กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
 ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 74|ตอบกลับ: 2

กาน้ำมันเครื่องโชว์

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย namsriphan เมื่อ 2018-11-5 16:46

รบกวนสอบถามครับ 206698.jpg ทำอย่างไรต่อดีครับรถ 5 ปี 5 เดือน ระยะวิ่ง 97728 กม.เข้าเช็ค 0 หรือทำอู่ข้างนอกดี น้ำมันเครื่องปกติครับไม่ขาด
เพราะหลังครบ 3 ปีผมทำข้างนอกตลอด

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelกาน้ำมันเครื่องโชว์
heatlevelเจอปัญหาควันดำ
heatlevelทริปเขาค้อ
heatlevelเมื่อความ...มาเยือน
heatlevelปรึกษาเรื่องควันดำ
heatlevelเช็คระยะ 20000 โล
heatlevelถ่ายกับแฝดพี่ครับ
heatlevelเข้าเช็คระยะ 20000 โล
heatlevelกระทู้ตามของแถมพอได้ไหม
heatlevelของแถมพอได้ไหมครับ
heatlevelวันเด็ก
heatlevelเข้าเช็คระยะแรก 6 เดือน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จตุพล30076 เมื่อ 2018-11-6 13:47

มาตามดูด้วยคนครับ
ขอให้หายไวๆครับ
อายุรถ กับเลขกิโลไกล้เคียงกันมาก
ตอนนี้ ประตูผมล็อคไม่ได้ 2 บานแล้วครับ แต่ซ่อมแล้วเรียบร้อย

namsriphan  เจ้าของ| โพสต์ 7 วันที่แล้ว | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจอสาเหตุแล้วครับใบพัดปั๊มน้ำมันเครื่องแตกเข้าไปในระบบครับ 813.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

พูดคุยล่าสุด
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้