กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
 ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 2195|ตอบกลับ: 5

สอบถามน้าๆเกี่ยวกับสกรูสำหรับยึดไฟตัดหมอกครับผม

เรื่องของเรื่องคือผมซื้อชุดไฟตัดหมอก BT-50 2008 มาครับ
มาให้ครบชุดพร้อมติดตั้งกันเลยทีเดียว ขาดอยู่อย่างเดียวเลยครับ "สกรู" สำหรับยึดเจ้าตัวไฟตัดหมอกหน่ะครับ

เลยแกะฝาครอบ ก้มลงไปดู งง เลยครับว่าเราต้องใช้สกรูแบบไหน ขนาดเท่าไหร่ในการยึด เพราะถ้าพลาดไปใช้ผิดเบอร์ผิดประเภทงานอาจจะเข้าได้ครับผม

รบกวนน้าๆสำหรับข้อมูลด้วยนะครับผม
ปล.จะเอาไปติดที่ร้านก็เสียดายเงิน (งกครับ) 555 ทำเองได้ภูมิใจกว่านะครับ ^^

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelสอบถามน้าๆเกี่ยวกับสกรูสำห
heatlevelหอน เสียงเหมือนไมล์หอน
heatlevel*** แนะนำ ศูนย์ซ่อมตัวถังและ
heatlevelล๊อกประตูไม่ได้
heatlevelประตูไม่ล๊อก
heatlevelเข็มความร้อนไม่นิ่ง ครับเก
heatlevelจะถอดเบ้ามือจับออกได้ยังไง
heatlevelสอบถามปัญหาคลัชจม
heatlevelสอบถามล้อ bt-50 ปี07 ครับ
heatlevelขาย MAZDA BT50PRO 2.2AT 4DOOR HI RACER ตัว top

eakkanek  เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-5 16:45:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
capong โพสต์ 2015-3-8 08:49:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช้เกลียวปล่อยก็น่าจะได้ ขนาดไหนลองใส่แล้วลองขันดู ขนาดเท่าไหร่ผู้ใส่น่าจะดูออกนะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1สร้างสรรค์ +1 ย่อ เหตุผล
admin + 1

ดูบันทึกคะแนน

ไปที่ร้าน ดีไหมครับ

เดี่ยวจะยาวนะครับ
tors โพสต์ 2015-9-7 06:30:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่าใช้เกลียวปล่อยก็น่าจะได้นครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

พูดคุยล่าสุด
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้