กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
 ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 1860|ตอบกลับ: 7

ขอความคิดเห็นชาว ปราจีนครับ

พอดีผมอยากจะนัดรวมตัวกันที่  ริมแม่น้ำปราจีนบุรี  พี่ๆๆที่อยู่ในตัวเมืองปราจีนและใกล้เคียงมีความคิดเห็นเช่นไรครับ ลงความคิดเห็นได้ครับ สถานที่น่าจะเป็น  ริมแม่น้ำปราจีน ตรงศาลหลักเมือง ปราจีนบุรี  

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelยางและโช๊ค
heatlevelน้ำมันเครื่องหลังหมดประกัน
heatlevelไฟท้าย ดราม่า ไปหาชื้อมาใส
heatlevelใครที่ยังใช้ NITRO OBD2
heatlevelFamily Mazda
heatlevelสวัสดีครับ ห่างหายไปนาน
heatlevelขอนอกใจ BT-50 PRO สักหน่อยครับ
heatlevelตามหา สติ๊เกอร์ข้างรถ อีคล
heatlevelเริ่มรักน้อง_มากกว่า_พี่แล้
heatlevelสงสัยกับน้ำมันดีเชล ของ Shell
heatlevelเชียงรายบ้านผมเองครับ
heatlevelเตรียมตัวเดินทาง พนมสารคาม-

ผมไปครับ แต่ในพื้นที่ตรงนั้นก็มีบางคนเค้าจอดอยู่ครับ และรถก็เยอะด้วยครับ
แต่ที่โล่งจริงๆ หน้าจะเป็นหน้า วท เทคนิคโล่งดีครับ
ไม่ก็ศาลากลางหลังเก่าครับ
แต่ก็ขึ้นอยู่กับสมาชิกครับว่าจะมากี่ท่าน

แสดงความคิดเห็น

เดียวค่อยคุยกันครับ ผมว่าจะหาคนที่ขับ บีทีในตัวเมือง ถ้ารู้จักใครก็ช่วนกันมาครับผม ไม่รู้ว่าตอนเย็นๆๆรถจะเต็มไหมครับ  โพสต์ 2014-11-18 19:34
redww2009  เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-18 19:37:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สมาชิกในคลับนี้ที่อยู่ปราจีนอาจจะน้อยครับ  เดียวจะลองหาในปราจีนเอาครับ ใครขับบีทีก็ไปช่วนเขามาร่วมกับเราครับ เห็นมีอยู่เยอะพอสมควรครับที่ตัวเมืองปราจีน
aof.bt50 โพสต์ 2014-11-20 12:49:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รวมตัวแล้ว มีกิจกรรมอะไร หรอครับ ท่าน  ถ้า กิจกรรมช่วยเหลือสังคม ก็น่าสน ครับ
yacaha โพสต์ 2014-11-28 08:00:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
aof.bt50 ตอบกลับเมื่อ 2014-11-20 12:49
รวมตัวแล้ว มีกิจกรรมอะไร หรอครับ ท่าน  ถ้า กิจกรรมช่วยเหลือสังคม ก็น่าสน ครับ

ประจันตคาม ครับ
hayhayhaha โพสต์ 2014-11-29 21:09:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าศาลากลางหลังเก่าดีกว่าครับที่กว้างดี

แสดงความคิดเห็น

ครับผม  โพสต์ 2014-11-29 21:36
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

พูดคุยล่าสุด
ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้