All New Mazda Bt-50 PRO Club ส่วนลด ของแถม Promotion ราคา

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก

Facebook Login

การลงทะเบียนฟรี

ดู: 1513|ตอบกลับ: 55

ขายกล้องติดรถยนต์ HD DVr ราคาถูก เริ่มต้นที่ 850 บาท

[คัดลอกลิงก์]

อัพเกรด  0.67%

หากผมลงขายผิดหมวดรบกวนแอ็ดมินย้ายกระทู้ให้ผมด้วยนะครับ  ด้วยความขอบพระคุณครับ  ผมเป็นสมาชิกใหม่ในเว็ปนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  แต่การซื้อ-ขาย บนเน็ต ผมขายมาหลายปีแล้วครับ

กล้องติดรถยนต์มีประโยชน์อย่างไร บทความนี้จะมีประโยชน์สำหรับผู้ที่เดินทางบนถนนเป็นประจำโดยเฉพาะ การมี กล้องติดรถยนต์ กล้องติดรถมอเตอร์ไซค์ กล้องติดหมวกกันน็อค ขณะที่ท่านออกจากบ้านมันมีความจำเป็นอย่างยิ่ง

เพราะเนื่องจากเราไม่รู้ว่า สิ่งที่เกิดขึ้นรอบตัวเราจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง ในเหตุไม่คาดฝัน หรืออาจมีคู่กรณีมาเฉี่ยวชน

ทำให้รถเราได้รับความเสียหาย หรือ มีการโจรกรรมงัดแงะเข้ามาในรถ กล้องติดรถยนต์ กล้องติดรถมอเตอร์ไซค์ กล้องติดหมวกกันน็อค สิ่งนี้จะเป็นตัวช่วยบันทึกหลักฐานและเหตุการณ์ต่าง ๆ ได้อย่างเป็นลำดับขั้น หรือใช้แม้กระทั่งไปท่องเที่ยว ออกทริป คาราวานเก็บภาพความประทับใจขณะขับขี่และเดินทางได้เป็นอย่างดี บ่อยครั้งบางท่านอาจเคยพบกับคู่กรณี ที่บ่ายเบี่ยงไม่ยอมจะชดใช้ค่าเสียหาย และเหตุการณ์เหล่านี้อาจเกิดขึ้น กรณีที่ท่านฝ่ายถูกแต่กลับต้องมาชดใช้ค่าเสียหายให้กับอีกฝ่าย เช่นกรณีตัวอย่าง มีรถเบียด เข้ามาในเลนของท่าน เพื่อพยายามแทรก เข้ามาแล้วเกี่ยวรถของท่าน กรณีที่ท่านไม่มี กล้องติดรถยนต์ กล้องติดรถมอเตอร์ไซค์ กล้องติดหมวกกันน็อค เหตุการณ์นี้ เวลาไปชี้ที่โรงพัก ท่านก็จะถูกคู่กรณีอ้างว่าท่านชนท้ายของเขาและท่านต้องเป็นฝ่ายรับผิดชอบ หาก ท่านมี กล้องติดรถยนต์ กล้องติดรถมอเตอร์ไซค์ กล้องติดหมวกกันน็อค เหตุการณ์นี้ คู่กรณีจะต้องรับผิดชอบกับการที่เกี่ยวถูกรถของท่านอย่างแน่นอน

สินค้าทุกตัวมีประกัน มีปัญหา เปลี่ยนตัวใหม่ให้ภายใน 15 วันครับ สินค้าต้องกลับมาสภาพเดิมเท่านั้นครับ กันรอยต้องไม่แกะนะครับ เพาะผมต้องส่งคืนร้านที่รับมาในสภาพเดิมเค้าจึงจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้ครับ

สนใจโทรถามนะครับ   0867007141  ยุทธ   LINE   yutkong3

เรื่องการส่งของ  โอนเงินแล้วส่งของเท่านั้นครับ ไม่ พ.ก.ง นะครับ  ไม่ต้องกลัวงานเข้าครับ ของถึงมือแน่นอนครับ ผมขอลิงค์เว็ปอิ่นเป็นประววัติการส่งของของผมเผื่อให้สมาชิกได้สยาใจได้ว่าสั่งผมกับผมแล้วของถึงมือ100%ครับ จาได้ไม่ต้องกังวลว่าสั่งของแล้วจะได้ของ มิได้มีรเจตนาลิงค์แอบแฝงแต่อย่างไดครับ หากผิดกฏเว็ปรบกวนผู้ดูแลแก้ไขได้เลยครับ  
เว้ปที่ผมขายขายอยู่หลักๆครับ http://www.hamsiam.com/smf/index ... g1887876#msg1887876
ราคาที่ผมขายให้เพื่อนสมาชิกเป็นราคาอุปกรณ์ครบชุดยกกล่อง ยกเว้นเมมเมรี่การ์ดครับ ถ้ารับเมมเมรี่การ์ดเพิ่มด้วย ก็

4 G  เพิ่ม  180 บาท
8G เพิ่ม  230  บาท
32G  เพิ่ม  820  บาท

ตอนนี้ผมสต็อกของแล้วครับ ต้องการรุ่นไหนสั่งได้เลยครับ ส่งของให้ไม่เกิน2วันหลังจากโอนเงินครับ

เมมเมรี่การ์ดแท้ ทุกตัวครับ

ประโยชน์เล็กๆน้อยๆของกล้องครับ แต่จิงๆๆแล้วประโยชน์ของกล้องติดรถมีมากมายครับ หากเกิดเหตุการณ์ไม่คาดคิดกับตัวเรา ไม่มีใครช่วยเราได้ครับ นอกจากเราจะป้องกันตัวเราเองครับ

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=R8duD44hhzQ[/youtube]
[youtube]http://www.youtube.com/v/JqqrxOxi56k?autohide=1&version=3[/youtube]
[youtube]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=sPk5BH2PN78[/youtube]
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=oLXbnlaek9I&feature=youtu.be[/youtube]

กระทู้ร้อนแรง
heatlevelขอวิธีปรับตั้งไฟหน้า
heatlevelรอบสุะดุด กะตุก มีเสียง ครื
heatlevelสอบถามผู้รู้เรื่อง ยาง ครับ
heatlevelToyo Tire 265/65R17 OPHT น่าใช้หรือเปล
heatlevelดันกระทู้ครับ ครับ
heatlevelไปเจอมา มันใหญ่มากๆๆๆ
heatlevelได้มาเป็นครบอครัวZOOM ZOOM แล้ว
heatlevelเปลี่ยนยางปัดน้ำฝน ที่ศูนย
heatlevelบีที50ที่ AUS ครับโปร่งล้อสวย
heatlevelขอถามหน่อย คือรถผมเบาะหลัง
heatlevelขออนุญาตดันกระทู้ นะจ๊ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 23:33:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOOdmax เมื่อ 2013-5-4 16:41

รุ่นถูก HD DVR ภาษาไทย   ราคาเบาๆ 850 บาทฟรีส่งลงทะเบียน หากต้องการEMS+50 บาท

คุณสมบัติเด่นของกล้องติดรถยนต์รุ่นนี้  
: ตัวสินค้ามีขนาดเล็กพกพาสะดวก  สามารถปรับความละเอียดในโหมดVDOได้  HD1280*720  D848*480 640 640*480 และ ในโหมดถ่ายภาพปรับได้ 4 ระดับ คือ2592*1944/2048*1536/1600*1200/1280/1024
:จอ LCD 2.5 นิ้ว สามารถหมุนได้ 270 องศา สะดวกสบายในการบันทึกภาพวีดีโอ การถ่ายรูป
: ภายในตัวกล้องติดตั้ง Built-in 1/4 inch lownoise sensor จึงสามารถจับภาพได้คมชัดแม้ในสภาวะแสงน้อย
:สามารถใช้ได้ทั้งกลางวันกลางคืน Day/Night พร้อมด้วยหลอดอินฟราเรด 6 ดวง
:สามารถบรรจุไฟ(charging) บันทึกภาพ และถ่ายรูปได้ในเวลาเดียวกัน
:ตัวกล้องมีไมโครโฟน และลำโพงติดตั้งอยู่ภายใน สามารถบัณทึกภาพและเสียงได้ในเวลาเดียวกัน
:รองรับการ์ด  SD/ Micro SD card สุงสุดถึง  32 GB
:มีโหมดอัดภาพวีดีโอต่อเนื่อง และลบไฟล์โดยอัตโนมัติ เมื่อไฟล์ใกล้เต็ม จึงสามรถอัดได้ในรูปแบบวงกลมเหมือนในกล้องวงจรปิด โดยสามารถเลือกอัดได้รอบละ 2 นาที / 5 นาที / 10 นาที
:ในกรณีที่มีการเสียบสายชาร์ตไฟภายในรถเข้ากับตัวกล้อง เวลาสตาท์รถจะมีการเปิดเครื่องตัวกล้องและบันทึกอัตโนมัติ และเมื่อเวลาดับเครื่องยนต์ ก็จะมีการบันทึกไฟล์และปิดเครื่องตัวกล้องโดยอัตโนมัติ
:มีระบบหน่วงเวลาในการปิดกล้อง  10 นาที / 20นาที
:Motion detection ใช้อัดวีดีโอเมื่อมีความเคลื่อนไหวผ่านหน้ากล้อง โดยจะอัด รอบละ 2 นาที ทุกครั้งที่มีการเคลื่อนไหว เมื่อใช้ Motion detection แล้วจะทำการยกเลิกการอัดระยะเวลาตามวง  เช่นเราเลือกวงไว้ 5 นาที  กล้องจะอัดรอบละ 2 นาที ไปเรื่อยๆ  (เหมาะสำหรับใช้จับการเคลื่อนไหวในเวลาจอดรถมากกว่าคับ)
:สามารถบันทึกได้แม้มีการปิดหน้าจอ LCD เพื่อประหยัดพลังงาน

อุปกรณ์ที่อยู่ในกล่อง
1. กล้อง HD DVR
2. แบตเตอร์รี่  (#BL-5C )
3. ชุดขาติดตั้งยึดติดกระจกรถยนต์
4. ชุดสายต่อ USB
5. ชุดสายชาร์ตในรถยนต์
6. คู่มือภาษาอังกฤษ

เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 23:35:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รุ่น Carcam Car DVR     850 บาท พร้อมส่ง ลงทะเบียน EMS +เพิ่ม 50 บาท

รุ่นนี้  รุ่นประหยัด ใช้งานง่าย เป็นกล้องรุ่นแรกที่ผมซื้อมาใช้งานพอเห็นประโยชน์เลยเอาพวกกล้องรุ่นต่างๆมาขายครับ เพาะเกือบชนรถจักยานตัดหน้ากล้องบันทึกไว้พอดีครับ เลยเห็นว่ามีประโยขน์ดีครับและราคาถูกสุดของรุ่นครับ  

: ตัวกล้องมีขนาดเล็กพกพาสะดวก สามารถปรับตัวเลนส์ได้ 180 องศา โดยตัวเลนส์ประกอบด้วย 140 High            Rersolution A ความละเอียด 1280*960 + Winde Angle Lens
:จอ LCD สามารถหมุนได้ 270 องศา สะดวกสบายเพื่อการบันทึกภาพวีดีโอ การถ่ายรูป ในสถาณการณ์ต่างๆ
: ภายในตัวกล้องติดตั้ง Built-in 1/4 inch lownoise sensor จึงสามารถจับภาพได้คมชัดแม้ในสภาวะแสงน้อย
:สามารถใช้ได้ทั้งกลางวันกลางคืน Day/Night Selectable modes.
:มีระบบควบคุมการทำงานอัตโนมัติที่รวดเร็ว พร้อมด้วยหลอดไฟ LED คุณภาพสูง 2 ตัว
:สามารถบรรจุไฟ(charging) บันทึกภาพ และถ่ายรูปได้ในเวลาเดียวกัน
:ตัวกล้องมีไมโครโฟน และลำโพงติดตั้งอยู่ภายใน
:รองรับ Micro SD card มากถึง 32 GB
:มีระบบป้องกันภาพสั่นไหว (Anti-shake mode)
:สามารถบันทึกในระหว่างขับรถ
:มีโหมดอัดภาพวีดีโอ ถ่ายภาพต่อเนื่อง และลบไฟภาพโดยอัตโนมัติ เมื่อไฟล์ใกล้เต็ม จึงสามรถอัดได้เป็นแบบวงกลมเหมือนในกล้องวงจรปิด
:ในกรณีที่มีการเสียบสายชาตไฟภายในรถเข้ากับตัวกล้อง เวลาสตาร์ทรถจะมีการเปิดเครื่องตัวกล้องและบันทึกอัตโนมัติ และเมื่อเวลาดับเครื่องยนต์ ก็จะมีการบันทึกไฟล์และปิดเครื่องตัวกล้องโดยอัตโนมัติ
:มีระบบหน่วงเวลาในการปิดกล้อง

Blackbox DVR  จิ้วแต่แจ๋ว     ราคาเบาๆ  1300 บาท  พร้อมส่ง EMSให้ครับ

คุณสมบัติเด่นของกล้องติดรถยนต์รุ่นนี้  ตัวเล็กมาก  ภาพชัดแจ๋ว กลางคืนอินฟาเรสแรงมากเยี่ยม
: ตัวสินค้ามีขนาดเล็กพกพาสะดวก จิ๋วแต่แจ๋ว  สามารถปรับความละเอียดในโหมดVDOได้  4 ระดับ  FHD,1080P, 720P,WVGA และ ในโหมดถ่ายภาพปรับได้ 4 ระดับ คือ 12M,10M,8M,5M
:จอ LCD 1.5 นิ้ว
:เลนส์ มุมกว้างถึง 160 องศา
:สามารถใช้ได้ทั้งกลางวันกลางคืน Day/Night พร้อมด้วยหลอดอินฟราเรด 12 ดวง
:ตัวกล้องมีไมโครโฟน และลำโพงติดตั้งอยู่ภายใน สามารถบันทึกภาพและเสียงได้ในเวลาเดียวกัน
:รองรับการ์ด  Micro SD card สุงสุดถึง  32 GB
:มีโหมดอัดภาพวีดีโอต่อเนื่อง และลบไฟล์โดยอัตโนมัติ เมื่อไฟล์ใกล้เต็ม จึงสามรถอัดได้ในรูปแบบวงกลมเหมือนในกล้องวงจรปิด โดยสามารถเลือกอัดได้รอบละ 1 นาที / 2 นาที / 3 นาที
:ในกรณีที่มีการเสียบสายชาร์ตไฟภายในรถเข้ากับตัวกล้อง เวลาสตาร์ทจะมีการเปิดเครื่องตัวกล้องและบันทึกอัตโนมัติ และเมื่อเวลาดับเครื่องยนต์ ก็จะมีการบันทึกไฟล์และปิดเครื่องตัวกล้องโดยอัตโนมัติ
:มีระบบ G-Sensor ล็อคไฟล์ไม่ให้ถูกอัดทับอัตโนมัติเมื่อเกิดอุบัติเหตุ
:Motion detection ใช้อัดวีดีโอเมื่อมีความเคลื่อนไหวผ่านหน้ากล้อง  (เหมาะสำหรับใช้จับการเคลื่อนไหวในเวลาจอดรถมากกว่าคับ)
1. กล้อง Blackbox
2. ชุดขาติดตั้งยึดติดกระจกรถยนต์
3. ชุดสายต่อ USB  
4. ชุดสายชาร์ตในรถยนต์
5. คู่มือภาษาอังกฤษ

เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 23:36:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOOdmax เมื่อ 2013-5-5 20:21

แนะนำ    F900   FUU 1850 บาท จัดส่ง EMS ให้ฟรีครับ

ตัวนี้คุณภาพชัดแจ๋วเลยครับ กลางวันก็คมชัด  กลางคืนส่วางดีครับ(ใครเคยใช้รุ่นถูกจารู้ได้ว่ากลางคืนมองแทบไม่เห็นเลยครับถ้าไม่มีไฟถนนช่วยครับ ซึ่งต่างตัวนี้ครับซึ่งกลางคืนใช้ไฟหน้ารถก็มองเห็นได้จากตัวกล้องครับ)  สว่างกว่ารุ่นอื่นเยอะครับ ส่วนตัวผมก็ใช้รุ่นนี้ติดรถอยู่ครับ ผมว่าเวริกเลยครับ  รุ่นนี้ผม

คุณสมบัติเด่นของกล้องติดรถยนต์รุ่นนี้
:เป็นได้ทั้งกล้องวีดีโอทั่วไป และเมื่อใส่ขายึดกระจกก็สามารถเป็นกล้องถ่ายวีดีโอภายในรถได้
: สามารถปรับความละเอียดในโหมด VDO ได้ 4 ระดับ FHD 1920*1080   HD1280*720  D848*480 VGA  640*480 และ ในโหมดถ่ายภาพปรับได้สูงสุด 12 ล้านพิกเซล
:จอ LCD 2.5 นิ้ว สามารถหมุนได้ 270 องศา สะดวกสบายในการบันทึกภาพวีดีโอ การถ่ายรูป
:ตัวเลนส์สามารถปรับ ขึ้น-ลง ได้ 180 องศา
:มีช่องต่อ AV Out และ HDMI
:สามารถใช้ได้ทั้งกลางวันกลางคืน Day/Night พร้อมด้วยหลอดไฟ LED 1 ดวง
:ตัวกล้องมีไมโครโฟน และลำโพงติดตั้งอยู่ภายใน สามารถบันทึกภาพและเสียงได้ในเวลาเดียวกัน
:รองรับการ์ด  SD/ Micro SD card สูงสุดถึง  32 GB
:มีระบบป้องกันภาพสั่นไหว (Anti-shake mode)
:มีโหมดอัดภาพวีดีโอต่อเนื่อง และลบไฟล์โดยอัตโนมัติ เมื่อไฟล์ใกล้เต็ม จึงสามรถอัดได้ในรูปแบบวงกลมเหมือนในกล้องวงจรปิด โดยสามารถเลือกอัดได้รอบละ 2 นาที / 5 นาที / 10 นาที
:ในกรณีที่มีการเสียบสายชาร์ตไฟภายในรถเข้ากับตัวกล้อง เวลาสตาร์ทรถจะมีการเปิดเครื่องตัวกล้องและบันทึกอัตโนมัติ และเมื่อเวลาดับเครื่องยนต์ ก็จะมีการบันทึกไฟล์และปิดเครื่องตัวกล้องโดยอัตโนมัติ
:Motion detection ใช้อัดวีดีโอเมื่อมีความเคลื่อนไหวผ่านหน้ากล้อง
1. กล้อง F900 LHD
2. แบตเตอร์รี่
3. ชุดขาติดตั้งยึดติดกระจกรถยนต์
4. สาย AV Out
5. สายต่อ HDMI
6. ชุดสายต่อ USB
7. ชุดสายชาร์ตในรถยนต์
8. ซองใส่กล้อง
9. คู่มือภาษาอังกฤษ

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=DVU1lPX4AMk[/youtube]

คริบกลางคืนครับของ f900 ผมใช้กล้องอีกตัวถ่ายจากหน้าจอคอมครับ เดี๋ยวภาพจากตัวเครื่องเลยต้องรอก่อนครับเพาะไฟล์มันเยอะมากครับ อัพโหลดนานครับ ดูตัวนี้พลางๆกอ่นนะครับ แต่ภาพเหมือนกันเลยครับ คือ มองเห็นทางแม้ไฟจะมีน้อยก็ตามครับ  ต่างกับตัว HD DVR และอีกหลายๆตัวครับ คือ ถ้าแสงไฟถนนน้อยหรือไม่มี ภาพที่บันทึกในกล้องจะมองไม่เห็นอะไรเลยครับ จามืด และถ้าตรงที่มีไฟ ก็จะเห็นแค่ไฟเป็นจุดๆเท่านั้นครับ ซึ่งต่างกับตัวนี้ ใช้ไฟหน้ารถก็มองเห็นเส้นทางจากหน้ากล้องได้เลยครับ ถือว่าสว่างมากครับ ถ้าคนเคยใช้กล้องตัวถูก จาเห็นได้ถึงความแต่ต่างอย่างมากครับ

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=eXj1_a5Z-58&feature=youtu.be[/youtube]

เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 23:36:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOOdmax เมื่อ 2013-5-5 20:21

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOOdmax เมื่อ 2013-5-3 17:06

มาใหม่ กล้องติดรถยนต์ R 300 GPSราคาเพียง 2190 บาท จัดส่ง EMS ให้ฟรีครับ[/color

กล้องHD DVR R300 รุ่นล่าสุดมี GPS TRACKER ในตัวสามารถดูย้อนหลังได้ระบุตำแหน่งแสดงวันเวลาพร้อมแผนที่GoogleMaps เคลื่อนที่ไปตามที่รถวิ่งไปไหนมา
: ตัวสินค้ามี GPS สามารถบันทึกตำแหน่งสถานที่ ความเร็ว ในขณะที่บันทึกภาพได้
:จอ LCD 2.7 นิ้ว
: มี 2 เลนส์ หน้า-หลัง สามารถเลือกบันทึกได้
: ภายในตัวกล้องติดตั้ง Built-in 1/4 inch lownoise sensor จึงสามารถจับภาพได้แม้ในสภาวะแสงน้อย
:รองรับการ์ด  Micro SD card สุงสุดถึง  32 GB
:ในกรณีที่มีการเสียบสายชาร์ตไฟภายในรถเข้ากับตัวกล้อง เวลาสตาร์ทจะมีการเปิดเครื่องตัวกล้องและบันทึกอัตโนมัติ และเมื่อเวลาดับเครื่องยนต์ ก็จะมีการบันทึกไฟล์และปิดเครื่องตัวกล้องโดยอัตโนมัติ
:มีระบบ G-Sensor ล็อคไฟล์ไม่ให้ถูกอัดทับอัตโนมัติเมื่อเกิดอุบัติเหตุ
:มีโปรแกรมสำหรับดูภาพให้เมื่อทำการฟอเมตการ์ด
1. กล้อง R 300 GPS
2. ชุดขาติดตั้งยึดติดกระจกรถยนต์
3. ชุดสายชาร์ตในรถยนต์
4.สายพร้อม GPS
5. คู่มือภาษาอังกฤษ

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=nA2w1OMw7CU[/youtube]

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=6WwuZn8J6IA[/youtube]

เพิ่มอีก 1 รุ่นครับ  รุ่นที่ 3   2 กล้องครับ  เหมาะกับท่านที่ต้องการจับภาพในห้องโดยสารด้วยครับ   รุ่นนี้ราคาอยู่ที่    1590 บาท พร้อมส่ง EMS

เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-26 23:38:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่มอีก 1 รุ่นครับ  Carvun F30  2 กล้อง  ตัวนี้ จอใหญ่ครับ ดูมีระดับขึ้นไปอีกครับ ;D

ตัวนี้  ราคา 2150  พร้อมส่ง EMS

ภาพจากกล้องรุ่นนี้ครับ  ขอยืมภาพจากเมืองนอกครับ เป็นกล้องรุ่นเดียวกันครับ

ภาพกลางวัน

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=HIMOVAjETsY[/youtube]

กลางคืน

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=ZeOOh8NfBvU[/youtube]

อัพเกรด  0%

โพสต์ 2013-4-27 08:47:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยู่แถวใหน ครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-27 18:31:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย นายใหญ่ เมื่อ 2013-4-27 08:47
อยู่แถวใหน ครับ

อยู่รังสิต-คลอง 3 ธัญญะบุรีครับ

มารับเองกับมือได้เลยครับ

อัพเกรด  17.7%

โพสต์ 2013-4-29 00:03:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าสนๆๆ เด่วติดต่อไปนะครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-29 19:22:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ้งเลขส่งกล้องวันนี้ครับ  29/4/56

รณรงค์เขตสุภาพชนของครอบครัว Zoom Zoom / :: ประชาสัมพันธ์ โพสกระทู้ให้ถูกห้อง สะดวกค้นหา ติดตามสบาย
กฏ ข้อบังคับของเว็บบอร์ดฉบับเต็ม
ขอดึงมาบางส่วน
- ห้ามแสดงความเห็นพาดพิง ทำลายบรรยากาศการสนทนา หรือทำให้ผู้อื่นเสียหาย หรือ ทำลายความน่าเชื่อถือ
- เจ้าของชื่อล็อกอิน จะต้องรับผิดชอบต่อ ผลที่เกิดจากข้อความที่ปรากฏ จากชื่อล็อกอิน ของท่านทุกกรณี
- ห้ามโพส ข้อความ รูปภาพ คลิป หยาบคาย เสียดสี ลามก ผิดศิลธรรม อันดีงาม หรือ ก่อกวน
- หากตรวจพบการกระทำผิดข้อตกลง กฎระเบียบ ทางเว็บมีสิทธิ์ลบรายการ ความเห็นโดยไม่ต้องแจ้งให้สมาชิกทราบ
- เมื่อสมาชิกกดปุ่ม โพสต์ข้อความ ทางเว็บจะถือว่า ท่านรับทราบกฎระเบียบ และพร้อมที่จะปฏิบัติตาม

BT-50Club เครื่อข่ายเว็บออนไลน์คุณภาพเขตสุภาพชน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ข้อความ รูปภาพ คลิปวิีดีโอ ที่ถูกโพส บนหน้าเว็บ http://bt-50club.com เกิดขึ้นจากการ เผยแพร่โดยสาธารณชน และได้เผยแพร่แบบอัตโนมัติ http://bt-50club.com มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้ง one2club@gmail.com เพื่อดำเนินการต่อไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|All New Mazda Bt-50 PRO Club (Thailand)

GMT+7, 2014-10-26 12:58 , Processed in 0.253358 second(s), 15 queries , Xcache On.